• banner_index

    Me yasa hanyoyin cika al'ada kamar yadda ake cika jaka a zamanin yau

  • banner_index

Me yasa hanyoyin cika al'ada kamar yadda ake cika jaka a zamanin yau

Jakar aseptic cikakke ta atomatikinjin cikawakayan aiki ne na ci gaba wanda ke da fa'idodi da yawa akan marufi na gargajiya. Ɗaya daga cikin fa'idodin yana cikin kayan tattarawa. Jakar aseptic cikakke ta atomatikinji mai cikawayi amfani da kayan marufi masu laushi masu nauyi, yayin da marufi mai ƙarfi yana amfani da abubuwa masu nauyi da girma. Wannan marufi mai nauyi ba kawai yana sauƙaƙe sufuri ba, har ma yana ɗaukar sarari kaɗan yayin sufuri, don haka adana farashin sufuri.

Kayan marufi masu laushi da jakar aseptic cikakke ta atomatik ke amfani da suinjin cikawasun fi sauƙi fiye da kayan marufi masu wuya da aka yi amfani da su wajen cika al'ada. Kayan marufi masu sassauƙa yawanci sun haɗa da fina-finai na filastik ko fina-finai masu haɗaka, waɗanda ba su da nauyi da sassauƙa, suna sauƙaƙa ɗauka da jigilar su. Idan aka kwatanta, kayan marufi masu tsauri da aka yi amfani da su a cikin cikawar gargajiya, kamar kwalabe na gilashi ko kwalabe na filastik, suna da nauyi, suna haɓaka farashin sufuri, kuma ba su da daɗi don sarrafawa da adanawa.

Bugu da ƙari, kayan marufi masu sassauƙa suna ɗaukar uot azaman ƙarancin sarari yayin sufuri. Wadannan kayan za a iya daidaita su cikin yardar kaina bisa ga siffar da girman kayan cikawa, rage girman marufi da adana sararin sufuri. A gefe guda, kayan marufi mai ƙarfi a cikin cikawar gargajiya yana da ƙayyadaddun tsari, wanda ke ɗaukar sarari da yawa yayin sufuri, ta haka yana ƙaruwa farashin sufuri.

Kayayyakin da aka cika da cikakkiyar jakar aseptic ta atomatikinji mai cikawasun fi aminci kuma mafi aminci saboda kariyar kayan marufi masu sassauƙa. Wadannan kayan suna da kyakkyawan hatimi da juriya mai tasiri, yadda ya kamata kare samfurori da aka cika da kuma rage lalacewa da sharar gida yayin sufuri. Sabanin haka, kayan marufi masu tsauri da aka yi amfani da su a cikin cikawar gargajiya suna da saurin fashewa lokacin da aka yi wa sojojin waje, wanda ke haifar da lalacewar samfur da sharar gida.

da cikakken atomatik aseptic jakarinjin cikawayadda ya kamata yana rage farashin sufuri tare da nauyi mai sauƙi, kayan marufi masu sassauƙa na ceton sarari. Wannan ci-gaba na kayan aiki na kayan aiki ba wai kawai inganta haɓakar samarwa ba, amma har ma ya dace da bukatun kayan aiki da sufuri na zamani, yana ceton kamfanoni da yawa farashi.


Lokacin aikawa: Afrilu-29-2024

samfurori masu dangantaka